Danh sách thí sinh vào Vòng 2 – CEG Music Festival 2019 mùa 5 trên toàn quốc

  • Lịch Training cho thí sinh vòng 2 hạng mục Classic thứ 4 từ 9h30 đến 19h ngày 14/08 tại Steinway Concert Hall – Tầng 4 Vincom 54A Nguyễn Chí Thanh do Nghệ sĩ Piano Hazel Nguyễn và Nghệ sĩ Piano Nguyễn Lê Bình Anh huấn luyện.
  • Lịch training cho thí sinh vòng 2 hạng mục Pop thứ 4 từ 14h -19h ngày 14/08 tại Không gian âm nhạc – 52 Hai Bà Trưng, HN do nghệ sĩ Piano, thạc sĩ âm nhạc Trần Duy huấn luyện.
  • Thí sinh được chọn vào vòng 2 tính theo điểm từ cao xuống của Giám khảo vòng 1 Hà Nội và Thí sinh được chọn tại chung kết các khu vực Nghệ An, Hải Phòng, Thái Nguyên và Thí sinh của các trung tâm đồng hành tổ chức cùng CEG.

Ca thi chiều 15 tháng 08 năm 2019 bắt đầu từ 13h tại Phòng hoà nhạc Học viện Âm nhạc QGVN – 77 Hào Nam, HN (Hạng mục Classic)

THỜI GIAN SBD Họ và tên thí sinh Địa chỉ Tác Phẩm Dự Thi Vòng 2
13h-14h A061 Đinh Nguyễn Khánh Linh Music Idol – Hà Nội Arabasque
13h-14h A144 Quách Hà My Hà Nội Waltz in C sharp minor- Chopin
13h-14h A145 Nguyễn Lê Quỳnh Chi Hà Nội For Elise – Beethoven
13h-14h A147 Hoàng Bảo Hân Hà Nội Waltz in A minor Chopin
13h-14h A149 Trần Danh Hiển Hà Nội Thème de Rossini – Heinrich Wilhelm
13h-14h A054 Đậu Lê Minh Anh CLB Canary Art Long long ago – Thomas hyayres bayly
13h-14h A055 Hà Trường Giang CLB Canary Art Fur Elise – Beethoven
13h-14h A049 Hoàng Mai Chi Star Music Lapoloma – Yraclier
13h-14h A004 Nguyễn Bùi Nhật Tiến Piano Thanh Hà Vũ khúc thiên nga – P. Traicopxki
13h-14h A137 Nguyễn Hồng Ngọc Cô Nhung – Hà Nội Sonatina – Clementi
14h-15h B015 Nguyễn Tiến Dũng Piano Ngọc Ánh- Hà Nội  Sonatine in C, Op.36 No 1 – Clementi
14h-15h B068 Trần Quang Minh Hà Nội Six Variations Sur Le Duo De La Molinara – Beethoven
14h-15h B070 Hoàng Anh Vũ Hà Nội Polonise số 13 của Chopin
14h-15h B072 Nguyễn Cao Huy Hà Nội List C No 1 Passepied của Leo Delibes (AMEB Series 17 Grade 6)
14h-15h B073 Nguyễn Tuệ Minh Hà Nội Mozart _ Piano Sonate KV 545 C dur (1st Mov.)
14h-15h B075 Nguyễn Hương Giang Music Idol – Hà Nội Sonatine No 16 in C Major Mozart
14h-15h B167 Vũ Phương Thảo Hà Nội Kuhlau Sonatine op 88 no 2, 3rd Rondo
14h-15h B169 Nguyễn Thiên Mỹ Hà Nội W.A.Mozart: Sonata K283 in G major (1st mvt)
14h-15h B172 Trần Đức Anh Hà Nội Variation Paganini
15h-16h B175 Dương Khánh Phương Hà Nội Kuhlau Sonatine A major Op60 No2
15h-16h B078 Vũ Anh Khôi Hoàng Vân Art – Hà Nội Rondo Elegant – Steibelt
15h-16h B079 Trần Đỗ Nhật Phương Hoàng Vân Art On wings of song Felix Mendelssohn
15h-16h C267 Phạm Gia Bách CEG – Hà Nội
15h-16h C105 Cao Thiện Nhân CEG – Hà Nội Waltz op 64 – no 2 – Chopin
15h-16h C119 Hoàng Quang Nguyên Lớp thầy Tú – Hà Nội In A Persian Market (Phiên chợ Ba Tú)
15h-16h C097 Vũ Tất Hoàng Tôn Hoàng Vân Art – Hà Nội Black key – Chopin
15h-16h C098 Phạm Nguyễn Hà Anh Hoàng Vân Art – Hà Nội Waltz B minnor – Chopin
15h-16h C027 Nguyễn Đoàn Anh Đức Piano Ngọc Ánh – HÀ Nội Fur Elise – Ludwig van Beethoven
15h-16h C024 Nguyễn Thị Minh Anh Piano Thanh Hà – Hà Nội Sonate No.11 Chương III – W.A. Mozart
16h-17h C026 Trần Lê Tuệ Anh Piano Thanh Hà – Hà Nội A. Maiden’s Prayer – T.Badarzewska
16h-17h C034 Đặng Quỳnh Anh Hà Nội Canzonetta – Dussek
16h-17h C035 Vũ Ánh Hằng Nga Hà Nội Polonaise op 53 A flat major – Chopin
16h-17h C036 Nguyễn Vũ Nhật Minh Hà Nội Nightingale – M. Glinka
16h-17h C042 Nguyễn Vũ Hà Hà Nội Beethoven – Sonate Op.13- 3rd Mov.
16h-17h C106 Đàm Đức Kiên CEG – Hà Nội Clair de lune-Debussy
16h-17h C109 Nguyễn Tuấn Phước Hà Nội La Campanela_Franz Liszt
16h-17h C112 Trần Quang Đạt Hà Nội Impromptu, in E-Flat Major, Op. 90, No 2 của Franz Schubert
16h-17h C116 Nguyễn Trúc Cầm Hà Nội Sonata Op.13 3rd Mov.
16h-17h D192 Lương Đăng Quang Hà Nội Nocturne Op 9 no 2 – Chopin
16h-17h E122 Lê Xuân Bách CEG – Hà Nội – Sonatine op 60 so 1 chương hai – Valse op 64 no 1
17h-18h D045 Võ Hà Phương Anh Piano Thanh Hà – Hà Nội Sonatine op.36 No.3 – Clementi
17h-18h D046 Trần Lâm Hà Phương Piano Thanh Hà – Hà Nội Can can – Jacques OffenBach
17h-18h E125 Lê Phan Bách Hà Nội W.A Morzart: Sonata No.10 in C major’, K.330 (1st mvt)
17h-18h E133 Phạm Hoàng Gia Phúc Hà Nội – W.A Mozart: Sonata No. 17 in B-flat major, K. 570 ( 1st mvt)
– C. Debussy: “Minstrels” Prelude Libro I No 12
17h-18h F132 Trương Hồ Điệp Hà Nội Mozart Sonata K 311 in D Major (1st Mov) và Tchaikovsky October – Autumn Song
17h-18h F254 Nguyễn Tuệ Nhi Hà Nội – Sontata Mozart No5 KV283 -Allegro
– Nocture in C sharp Minor – Chopin

 

Ca thi sáng 16 tháng 08 bắt đầu từ 08 sáng tại Phòng hoà nhạc Học viện Âm nhạc QGVN – 77 Hào Nam, HN (Hạng mục Classic)

THỜI GIAN SBD Họ và tên thí sinh Địa chỉ Tác Phẩm Dự Thi Vòng 2
8h-9h A301 Đỗ Quang Đức Hải Phòng Sonatine in G Major – Beethoven
8h-9h A302 Nguyễn Lân Việt Hải Phòng Rondo Op.36 No.1 – Clementi
8h-9h A303 Đinh An Khanh Hải Phòng Sonatine in G Major – Beethoven
8h-9h A304 Trần Nguyên Thảo Chi Hải Phòng Bernoise – Kozeluch
8h-9h A009 Nguyễn Tài Tuệ Trung tâm âm
nhạc Tuệ Anh
Gavotte – Cornelius Gurlitt
8h-9h A010 Quỳnh Nga CEG – Hà Nội Minute in G – J.S.Bach
8h-9h B311 Nguyễn Châu Anh Hải Phòng Rondo Op.36 No.3 – Clementi
8h-9h B312 Lê Đức Anh Hải Phòng Sonatina Op.36 No.3 – Clementi
8h-9h B313 Đặng Nhật Minh Châu Hải Phòng Impromptu Op.90 No.4 – Schubert
8h-9h B314 Nguyễn Minh Đức Hải Phòng Sonatine Op.20 No.1- Kulhau
9h-10h B315 Đỗ Đăng Khôi Hải Phòng Fantasie Impromptu Op.66- Chopin
9h-10h B316 Phạm Hoàng Mai Lan Hải Phòng Sonatine Op.151 No.1 – Diabelli
9h-10h B317 Trần Bình Nguyên Hải Phòng Rondo Op.36 No.3 – Clementi
9h-10h B318 Đào Thị Minh Thư Hải Phòng Polonaise – M Oginski
9h-10h B319 Đỗ Thị Kiều Nhi Hải Phòng Valse No.10 – Chopin
9h-10h B085 Lý Phương Anh CLB
Chopin Lạng Sơn
9h-10h B087 Nguyễn Vương Định CLB
Chopin Lạng Sơn
9h-10h B161 Nguyễn Uyên Nhi Yoshine Melody Sonata Gdur
9h-10h B164 Tống Bảo Phương TT Piano Hải Dương
9h-10h B074 Vũ Nam Phong Hải Dương
9h-10h B183 Vũ Trần Hà Vy TT Piano Hải Dương
10h-11h C329 Nguyễn Thị Thái Chi Hải Phòng Tarantella – A.Pieczonka
10h-11h C330 Đinh Khánh Vi Hải Phòng Six Varation’s – Beethoveen
10h-11h C332 Bùi Quang Khánh Hải Phòng Sonata No.15 K.545 – Mozart
10h-11h C333 Đặng Hoài Nam Hải Phòng Fantasy in D Minor – Mozart
10h-11h C334 Đỗ Thị Huyền Trang Hải Phòng Valse No7 – Chopin
10h-11h C335 Nguyễn An Thịnh Hải Phòng Salut d’ Amour – Eagar
10h-11h C102 Nguyễn Anh Duy Trung tâm Hoàng
Thảo Art – Hà Nội
Fur Elise – L.V Beethoven
10h-11h C331 Nguyễn Hữu Hoàng Hải Phòng Nocturne Op.9 No.2 – Chopin
10h-11h C362 Hoàng Thị Phương Linh Hải Phòng Moonight Sonata 3rd –
Beethoven
10h-11h D121 Trần Dương Anh Quân CLB
Chopin Lạng Sơn
10h-11h D338 Nguyễn Vũ Anh Quân Hải Phòng Sonata No.10 – Beethoven
11h-12h D339 Trần Trung Kiên Hải Phòng Fantasie Impromptu Op.66 – Chopin
11h-12h E123 Phạm Minh Hải Hà Nội – Kuhlau: Sonatine no.4 in C-Dur Op.55-1
– Johann Sebastian BACH: Two-part Invention No.4, BWV 775
11h-12h E124 Đàm Vũ Nhật Minh Hà Nội Sonata in C major No 58, hob.XVI 48 Rondo Presto – Haydn và Etincelles (Sparks) Op 36 No 6 – Moszkowski
11h-12h F130 Nguyễn Hải Anh Hà Nội – W.A Mozart: Sonata No.12 in F major, K332 (2nd & 3rd mvt)
– F. Chopin: Nocturne in D flat major Op.27 No.2
11h-12h F131 Trần Đỗ Phương Linh Hà Nội – Sonate Mozart số 10
– Valse Chopin số 6
11h-12h F126 Lương Văn Phúc CLB Nghệ thuật
Chopin Lạng Sơn
11h-12h F127 Hoàng Gia Khánh CLB Nghệ thuật
Chopin Lạng Sơn

 

Ca thi chiều 16 tháng 08 từ 16h tại Phòng hoà nhạc Học viện Âm nhạc QGVN – 77 Hào Nam, HN (Hạng mục Classic)

THỜI GIAN SBD Họ và tên thí sinh Địa chỉ Tác Phẩm Dự Thi Vòng 2
13h – 14h A305 Ngô Lê Hà TTNT Thiên thần nhỏ – Thái Nguyên Tukish march – Mozart
13h – 14h A300 Nguyễn Quốc Việt Nghệ An Sonatina in F Anh 5 No 2 – Ludwing Van Beethoven
13h – 14h A238 Nguyễn Hoài Anh Hà Nội Sonatine op 20. No1- F.D.Kuhlau
13h – 14h B063 Nguyễn Thị Thanh Xuân Nghệ An Sonata No 16,K545, Mov 1- Wolfgang Amadeus Mozart
13h-14h B158 Vũ Hà Linh Cô Nhung – Hà Nội Symphony No.40 – Mozart
13h – 14h B306 Nguyễn Tuấn Anh Nghệ An Prelude in D minor BWV 935 – J. S. Bach
13h – 14h B307 Vũ Ngọc Phương Linh Nghệ An Rondo Vivace – Clementi
13h – 14h B308 Lê Tuấn Nghĩa Nghệ An Rondo
13h – 14h B309 Hồ Trung Quân Nghệ An Piano Sonatina in F major – Beethoven
13h – 14h B310 Nguyễn Gia Thiên Nghệ An Hungarian Dance No.5 In G Minor – Johannes Brahms
13h – 14h B320 Trần Quế Chi Thái Nguyên River flows in you
14h – 15h B321 Huỳnh Bảo Anh TTNT Thiên thần nhỏ – Thái Nguyên Sonatina op36 No 1 chương III- Mclementi
14h – 15h B322 Lê Trang Linh TTNT Thiên thần nhỏ – Thái Nguyên River flows in you – Yiruma
14h – 15h C323 Vương Thị Thu Trang Nghệ An Piano Sonate OP .49 – 2 1st mov – Beethoven
14h – 15h C324 Nguyễn Thục Huy Nghệ An Moonlight Sonata 1st movement – Bethoven
14h – 15h C325 Lương Thu Phương Nghệ An The entertainer – Scott Joplin
14h – 15h C326 Nguyễn Tiến Dương Nghệ An Piano Sonatine Kuhlau op 60 no 1
14h – 15h C327 Vũ Đan Chi Nghệ An Sonata K330 – Mozart
14h – 15h C328 Lê Ngọc Hà Nghệ An
14h – 15h C178 Nguyễn Minh Thư Piano Mozart
Hưng Yên
Alla aturca – Mozart
14h – 15h C336 Nguyễn Hoàng Khôi TTNT Bel canto – Thái Nguyên Tukish march – Mozart
14h – 15h C337 Nguyễn Phương Chi TTNT Thiên thần nhỏ – Thái Nguyên Sonatina chương III
15h-16h C360 Nguyễn Lưu Thu Linh Hà Tĩnh Sonatina in F major KV332
15h-16h C361 Nguyễn Lưu Hà Linh Hà Tĩnh Sonata No 10 in C major,K330
15h-16h F129 Đinh Xuân Hà Hòa Bình Grande valse brillante op 18 – Chopin
15h-16h D189 Nguyễn Thanh Vũ Trung tâm
nghệ thuật
Bắc Giang
Czardas- Vitorio Monti
Chopin – Nocturne op.9 No.2

 

Ca thi chiều 16 tháng 08 bắt đầu từ 16h tại Học viện Âm nhạc QGVN (Hạng mục Pop)

THỜI GIAN SBD Họ và tên thí sinh Địa chỉ Tác Phẩm Dự Thi Vòng 2
16h-17h P194 Nguyễn Hà Tùng Chi Piano Mozart
Hưng Yên
Op 11 – Mayumi Kato
16h-17h P340 Nguyễn Văn Tuấn Khôi Nghệ An Curcus Theme – Fishel Puurtilnik
16h-17h P341 Trần Đức Nguyên Nghệ An Lago minore – Boogie
16h-17h P342 Hồ Nguyễn Đức Mạnh Nghệ An Skylin – Jeremy soule
16h-17h P343 Nguyễn Hồng Bảo Chi Nghệ An Lời cảm ơn
16h-17h P344 Hoàng Thị Huyền Trang Nghệ An Mái đình làng biển
16h-17h P345 Nguyễn Hữu Đạt Nghệ An Công cha nghĩa mẹ ơn thầy
16h-17h P346 Bạch Khánh Linh Nghệ An Mẹ yêu
16h-17h P347 Nguyễn Phan Quỳnh Anh Nghệ An Bánh trôi nước
16h-17h P348 Vũ Thị Thảo Vy Nghệ An Vì đâu
16h-17h C233 Nguyễn Phúc Hưng Hà Nội
Một Thoáng Tây Hồ – Phó Đức Phương
17h-18h P349 Phan Hoàng Minh Nghệ An Tổ quốc gọi tên mình
17h-18h P350 Đỗ Thủy Quyên TTNT Bel canto – Thái Nguyên Uống trà
17h-18h P351 Nguyễn Hà Linh TTNT Bel canto – Thái Nguyên Huyền thoại mẹ
17h-18h P352 Vũ Đăng Khoa Thái Nguyên Lý kéo chài
17h-18h P353 Nguyễn Huệ Phương TTNT Ươm mầm tài năng – Thái Nguyên Mẹ tôi – Trần Tiến
17h-18h P354 Trần Mai Hương TTNT Bel canto – Thái Nguyên Bà tôi
17h-18h P355 Dương Đỗ Hà My Thái Nguyên Hơ ren lên rẫy
17h-18h P356 Nguyễn Khánh Duy Thái Nguyên Nơi đảo xa
17h-18h P357 Phạm Hồng Hải TTNT Bách Việt – Thái Nguyên Dời đô
17h-18h P358 Đinh Nguyễn Bảo Lâm Thái Nguyên Cô đôi thượng ngàn
18h-19h P359 Nguyễn Mai Hoa TTNT Music Way – Thái Nguyên Thành phố miền quan họ
18h-19h P202 Trần Thu Hà Trung tâm
nghệ thuật
Bắc Giang
18h-19h P203 Nguyễn Bảo Hàn Trung tâm
nghệ thuật
Bắc Giang
Bí Mật Không Tên
18h-19h P219 Trần Hồng Thái Hưng Yên Our love – Barian Culberson
18h-19h P206 Nguyễn Thị Quyên Yoshine Melody – Hà Nội Trên đỉnh phù vân
18h-19h P209 Vũ Anh Tuấn Yoshine Melody – Hà Nội Thềnh thềnh o ơi
18h-19h P211 Minh Châu Hoàng
Thảo Art – HÀ Nội
Memories – Tobias Rauscher
18h-19h P214 Đặng Huyền Nga CEG – Hà Nội Howl’s moving castle
18h-19h P216 Phạm Bảo Khanh CEG – Hà Nội
18h-19h P260 Nguyễn Hạnh Trang CEG – Hà Nội The Joker – Grechaninov
19h-20h P217 Đỗ Tú Linh CEG – Hà Nội Summer
19h-20h P218 Nguyễn Thanh Bảo Nhi CEG – Hà Nội Đưa cơm cho mẹ đi cày
19h-20h P220 Nguyễn Hải Anh Hà Nội One For Helen – Bill Evan
19h-20h P227 Nguyễn Giang Nam Hà Nội You dirty rat Gangster Suit
19h-20h P228 Phạm Chí Bằng Hà Nội Winter games- David Foster
19h-20h P229 Nguyễn Hải An Hà Nội Flight of the bumblebee – Rimsky Korsakov
19h-20h P215 Dương Bảo Hân CEG – Hà Nội Inochi no Namae (The Name of Life)
– Joe Hisaishi
19h-20h P230 Trần Việt Linh Hà Nội Hope (tự sáng tác)
19h-20h P231 Phạm Khánh An Lớp thầy Tú – Hà Nội Comptine D’un Autre été
19h-20h P236 Nguyễn Vũ Nhật Linh Hà Nội Pirates of the Caribbean – Klaus Badelt
20h-21h P237 Phạm Mai Anh Hà Nội Mariage d’Amour
20h-21h P239 Nguyễn An Nam Hà Nội
20h-21h P257 Nguyễn Minh Ngọc Hà Nội Someone like you – Adele Adkins
20h-21h P188 Nguyễn Đỗ Bảo Ngọc CEG – Hà Nội Summer
20h-21h P196 Tô Nhật Hà Hoàng Vân Art – Hà Nội Mia & Sebatian theme – Lalaland
20h-21h P031 Đinh Phương Ngọc Trung tâm âm
nhạc Tuệ Anh – Hà Nội
Reason – Yiruma
20h-21h P258 Ban nhạc Gà con Hải Phòng
20h-21h P247 Strawberry Band Hoàng Thảo Art – Hà Nội
21h-22h P248 Em Anh Band Hà Nội
21h-22h P249 Trần Trung Hiếu Hà Nội
21h-22h P250 Hà Phương Nam Hà Nội
21h-22h P251 Laxie band Hà Nội

 

BTC CEG Music Festival 2019

Số 3 ngõ 25 Võ Văn Dũng, Đống Đa, Hà Nội

Hotline: 0886677667 – 0834808484

Email: cegfestival@gmail.com

Web: cegfestival.vn